AOTRIPS.WORDPRESS.COM SERVER
We found that the main root page on aotrips.wordpress.com took nine hundred and seventy-seven milliseconds to download. I detected a SSL certificate, so we consider this site secure.
BROWSER IMAGE
![](/f/asza4ced3i8rk3bsej8q2wjj/256/aotrips.wordpress.com.png)
SERVER SOFTWARE
We discovered that aotrips.wordpress.com is weilding the nginx os.HTML TITLE
Piyawans BlogDESCRIPTION
Greeting winter สวนผ ง. August 7, 2011. โปรแกรมท วร สวนผ ง 2 ว น 1 ค น ม ท ให เท ยวเยอะ แต เอาแบบสบาย ๆ น าร ก ๆ เนาะ. 800น ล อหม นออกจาก กทม. ค ดว าจะรวมต วก นท รพ.พระมงก ฎ เน องจาก ทร ปน ม สมากช กร วมเด นทางเยอะ ใช รถหลายค น แถมต องเท ยวให ค มอ ก จ งจำเป นต องออกเช าหน อย. 1030น แวะก นก วยเต ยวไข ค ณแหม มในต วเม องราชบ ร ม อน ก นแบบง าย ๆ ก อน เน องจากต องทำเวลา แต ของเค าข นช อในราชบ ร เลยนะ อย างน ต องลอง. 1530 น. แยกย ายก นไปนอนแช น ำแร. 1700 น. สมควรแก เวลากล บเข าท พ ก. 1500 น.เท ยวบ านหอ.PARSED CONTENT
The site had the following in the homepage, "โปรแกรมท วร สวนผ ง 2 ว น 1 ค น ม ท ให เท ยวเยอะ แต เอาแบบสบาย ๆ น าร ก ๆ เนาะ." I noticed that the web site stated " 800น ล อหม นออกจาก กทม." They also stated " ค ดว าจะรวมต วก นท รพ. พระมงก ฎ เน องจาก ทร ปน ม สมากช กร วมเด นทางเยอะ ใช รถหลายค น แถมต องเท ยวให ค มอ ก จ งจำเป นต องออกเช าหน อย. 1030น แวะก นก วยเต ยวไข ค ณแหม มในต วเม องราชบ ร ม อน ก นแบบง าย ๆ ก อน เน องจากต องทำเวลา แต ของเค าข นช อในราชบ ร เลยนะ อย างน ต องลอง. แยกย ายก นไปนอนแช น ำแร. สมควรแก เวลากล บเข าท พ ก."