Date Range
Date Range
Date Range
Vì tình yêu vẫn đang ở đây khắp thế gian. Viết về những cặp đôi mà Hạt Dẻ thích ơi là thích. Đó chẳng phải là những câu chuyện ngôn tình soái ca gì hết , đó là những vệt nắng tình yêu chân thực nhất trong cuộc đời này. Thầy Hoàng và Chị Ngọc. Chẳng ngờ là chị còn inbox trước cho mình hỏi về việc kiếm được trọ ở Huế chưa, dặn dò đủ thứ và bảo là cần gì cứ hỏi chị. Lâu đến như thế mà chẳng phai nhòa.
Enter your email address to follow this blog and receive notifications of new posts by email. Tình yêu lê thê tuyệt vọng khốn khổ của tôi. Mọi câu chuyện đều có nỗi buồn riêng của nó. Riêng tôi, đó là khoảnh khắc chua xót khi nhận ra bản thân đã bị ảnh hưởng và chi phối quá nhiều cảm xúc, suy nghĩ lẫn hành động bởi người đàn ông mà tôi vẫn luôn nghĩ là tôi đã yêu và đang yêu. Vì tôi đã đợi đủ rồi.
This is your first post. Edit or delete it and start blogging! Blog at WordPress.
26, yêu sống, mê chữ, cuồng văn nghệ. Cứ sống yên vui và lặng lẽ như thế nhé. Cứ sống vui và mãn nguyện như thế nhé. Dù có đôi khi buồn tẻ. Hài lòng với những gì trong tay mình đang có. Đâu cần phải nhất định đương đầu với sóng gió. Đâu cần phải giương buồm đi tới khơi xa. Đâu cần là anh hùng chống lại quỷ ma. Đôi khi chỉ cần nhu mì như thế. Khiêm nhường như em những ngày còn bé. Mà có khi là cả nguồn vui của ai đó mỗi ngày. Tháng Mười Hai 3, 2016.
Beauty is in the eyes of the beholder. sau gần một tiếng load thì cũng đã mở được wp để viết cái gì đó. Mạng mẽo gì như cái quần què! Trong một ngày mưa rét thế này. Thứ ấm nhất không phải là cái chăn bông mà là góc dưới bên trái của cái ipad. À, còn có hai người hình như là yêu nhau nữa. Viết đến đây thì cảm thấy nhớ nhà và muốn khóc! Cảm thấy buồn không thể tả được, muốn vứt mợ nó hết các thứ đi. À, nãy định viết gì nhỉ? Tháng Một 12, 2017.